Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
ODM Năng lượng mặt trời Công nghiệp Dầu xử lý nước thải Máy tiêu hóa nước thải Hiệu quả cao
| Quy mô (m3/ngày): | 20m³/ngày |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc bằng rây vi khuẩn AO+ |
| Điện áp (V): | Năng lượng mặt trời (nguồn điện chính 220V) |
Nhà máy xử lý nước thải mô-đun vuông Điều trị nước thải 80-99% Tỷ lệ phục hồi Trong môi trường 5-40C
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| năng suất (năng suất): | 500L/giờ-10000L/giờ |
| Hình dạng: | mô-đun vuông |
xử lý nước thải thông minh thùng chứa nước thải đóng gói Bio xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3KW, 5kW, 10KW |
ODM Factory 20m3/d Năng lượng mặt trời Công nghiệp thiết bị xử lý nước thải hiệu quả cao máy tiêu hóa nước thải
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, Quạt, Quang điện, Tấm pin, Pin, Bộ lọc vi khuẩn |
|---|---|
| Năng suất: | 20 m³/ngày |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |
500L/h-10000L/h Công suất Nhà máy xử lý nước thải tự động Thép carbon Chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
Chế độ hoạt động tự động Nhà máy xử lý nước thải cho đô thị 80-99% Tỷ lệ phục hồi
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Nhà máy xử lý nước thải thép cacbon với trọng lượng tùy chỉnh kg và chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Nhà máy xử lý nước thải AO 2,2kw được sử dụng cho các công trình xử lý nước thải
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Cửa hàng in ấn |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ máy bơm |
Hệ thống xử lý nước thải công nghiệp thân thiện môi trường dạng container 15KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 12000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 7000 |
Bán nóng 250m3/ngày Thiết bị xử lý nước thải phân tán Môi trường Nhà máy sản xuất
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, quạt, kết tủa chìm |

