Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp di động dạng mô-đun triển khai nhanh cho trang trại/khu thắng cảnh/công trường xây dựng
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380 V |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp thu hồi tài nguyên nước thải, loại bỏ Nitơ và Phốt pho
| Năng suất: | 7500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | MBR, MBBR, SBR, AAO, AO |
| Điện áp: | 380 V |
Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Năng suất: | 5-50 m³/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
Hệ thống xử lý nước thải MBR/MBBR đóng container tích hợp điện hóa / Thiết bị xử lý nước thải cho sinh hoạt, công nghiệp và bệnh viện
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
| Điện áp: | 110 V, 380 V, 220 V |
Bán nóng 300m3 Thiết bị xử lý nước thải FRP tích hợp, nguồn trực tiếp chuyên dụng của nhà máy
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | làm mềm |
| Điện áp: | 380 V |
Thiết bị xử lý nước thải đóng gói hiệu suất cao cho quản lý nước thải Nhà máy xử lý nước thải đóng gói cho nhu cầu ngày càng tăng
| Năng suất: | 200L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 220 V, 380 V |
Hệ thống lọc thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Phạm vi công suất: | 5-5.000 tấn/ngày |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép cán nguội CNC |
| Đặc trưng: | Cấu trúc bền bỉ, thẩm mỹ có thể tùy chỉnh, điều trị hiệu quả: |
Hệ thống xử lý nước thải tích hợp với quá trình nhiều giai đoạn cho các ứng dụng công nghiệp và đô thị và thiết kế tùy chỉnh
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
Máy khử nước bùn thép không gỉ Máy ép vít Máy xử lý nước thải Nhà máy xử lý nước thải PLC 1000L
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | mang |
DAF Nhà máy xử lý nước thải dầu, đơn vị pha trộn không khí hòa tan, nhà máy xử lý nước thải
| Kiểu xử lý: | Lọc, trao đổi ion |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Tàu áp lực, bơm, thiết bị, động cơ, động cơ, PLC |

