Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Hệ thống thiết bị xử lý nước thải bệnh viện tùy chỉnh với công suất 5-3000 mét khối mỗi ngày
| Năng suất: | 500-50000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 3000kg |
| core components: | treatment technology |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tích hợp nhỏ / Thiết bị xử lý nước thải nước thải
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Máy bơm, động cơ, PLC |
| Bảo hành: | 1 năm |
800kgs Nhà máy xử lý nước thải Máy pha trộn khí máy pha trộn Máy pha trộn nước thải xử lý nước thải
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 800kg |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bơm, Bánh răng, Động cơ |
Hệ thống xử lý nước thải hoàn toàn tự động Mbbr / MBr Hệ thống lọc hiệu quả
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 5400 |
Đơn vị xử lý nước thải Hệ thống làm sạch nước cảnh quan
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, nhà máy thực phẩm và đồ uống, nông trại, công trình xây dựng, xử lý nước thải |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
3500 Kg MBR Nhà máy xử lý nước thải Gói nhà máy công nghiệp với các thành phần PLC cho nông trại và khách sạn
| Vật liệu: | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-9500kg |
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
Thiết bị xử lý nước thải Lôi nổi không khí hòa tan 1000L/h 2500 kg
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Cửa hàn |
1-300 m3/h Thiết bị xử lý nước thải
| Công suất: | 2-00m³/giờ |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 2000*3000*2000 |
| Từ khóa: | Hệ thống pha trộn không khí hòa tan |
Nhà máy xử lý nước công nghiệp bằng thép không gỉ để giết mổ
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 400kg |
| Điều kiện: | Mới |
304 Nhà máy xử lý nước phi khoáng chất / Máy xử lý nước 15000L/giờ 2000 Kg
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, Bơm, PLC |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 15000L/giờ |

