Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Gói nước thải Mbr hệ thống máy xử lý nước thải công nghiệp 1-300 L/h
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Thiết bị xử lý nước thải sinh hoạt nông thôn tích hợp ngầm
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 110V, 380V |
| Sức mạnh (W): | 2,2kw |
Nhà máy xử lý nước thải gia đình cho 50-150 người tích hợp / STP / Hệ thống xử lý nước thải tùy chỉnh
| Dung tích: | 30 m³/d |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H): | 5*2*2m |
Nhà máy xử lý nước thải compact Thiết bị xử lý nước thải hoàn chỉnh với bơm PLC Động cơ Hệ thống nước thải giết mổ
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Vòng bi, Động cơ, PLC |
Công nghệ PVDF Bioreactors Membrane Mbr Nhà máy xử lý nước thải mô đun
| Tổng diện tích màng: | 360m³ |
|---|---|
| Dòng nước: | 100m³/ngày |
| Hoạt động: | Tự động |
xử lý nước thải thông minh thùng chứa nước thải đóng gói Bio xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3KW, 5kW, 10KW |
Nhà máy xử lý nước thải sinh hoạt dạng container
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
|---|---|
| Loại xử lý: | Lọc, AO sinh học |
| Sức mạnh (W): | 3kw, 2kw |
Máy xử lý nước thải tích hợp tách cát nước tự làm sạch Hệ thống lọc hiệu quả cao
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 270 M³/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, ổ trục, bánh răng, động cơ, PLC |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp giết mổ 500L/h Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
5000L / giờ năng suất Nhà máy xử lý nước thải Hệ thống tái chế nước rửa xe với công suất 5KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| weight (kg): | 8000 |

