Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Hệ thống RO nước biển điện Giải pháp cuối cùng cho hệ thống khử muối nước
| Năng suất: | 500-2000L/giờ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
Điện lực Thiết bị khử muối nước biển Phong cách hệ thống nước biển RO Cấu trúc khung SS316 Thép không gỉ 304 FRP
| Nguồn: | nước biển |
|---|---|
| Sử dụng: | Hệ thống khử muối |
| Cấu trúc khung: | Thép không gỉ 304/FRP/SS316 |
Phòng chống ăn mòn ống kết nối nhựa Thiết bị khử muối nước biển cho năng suất cao 500-2000L / giờ
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
| Nguồn: | nước biển |
Thiết bị xử lý bùn nước thải 1T-100T
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Bánh răng, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng: | 1t-100t |
5-40C nhiệt độ nhà máy xử lý nước thải 220V / 380V nguồn cung cấp điện chế độ hoạt động tự động'lựa chọn hàng đầu
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp đa chức năng
| Tên sản phẩm: | Phương tiện lọc MBR |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Chức năng: | đa chức năng |
Hệ thống thẩm thấu ngược cấp thương mại để lọc nước quy mô lớn
| Năng suất: | 3000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
Hệ thống lọc nước siêu lọc UF Nhà máy khử muối nước
| Sức mạnh: | Theo thực tế, 220/380/415V hoặc phù hợp với khách hàng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý nước Nhà máy lọc nước Hệ thống siêu lọc |
| Ứng dụng: | Điều trị nước thải hoặc nước sạch |
1.6kw Hệ thống đơn vị xử lý nước thải Máy DAF Thiết bị pha trộn khí hòa tan
| Sức mạnh: | 1.6kw |
|---|---|
| Chức năng: | xử lý nước thải |
| Ứng dụng: | khử nước bùn |
Nhà máy xử lý nước thải tùy chỉnh với nguồn điện 220V/380V và công suất cao 500L/h-10000L/h
| Hình dạng: | mô-đun vuông |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |

