Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water disinfection equipment ] trận đấu 36 các sản phẩm.
Hệ thống xử lý nước toàn nhà RO Nhà máy xử lý nước mini 6.0KW
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
Thiết bị xử lý nước thải tổng hợp dệt may 50000L/giờ 1800kg
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Động cơ, PLC |
MBBR / MBR Package Thiết bị nhà máy xử lý nước thải 4166L/H
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
| Năng suất: | 4166L/giờ |
Thiết bị xử lý nước thải tự động cho nước thải gia đình
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển tự động |
Nhà máy Trung Quốc Tùy chỉnh Thiết bị Xử lý Nước thải Tích hợp
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 19100 kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
MBBR 3500L / giờ Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp 5.689KW
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
| Năng suất: | 3500L/giờ |
RO Water Treatment Purification Equipment With 98% Desalination Rate And 65% Recovery Rate
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Core Components: | Motor, PLC |
| Tỷ lệ thu hồi: | 65% |
Nhà máy xử lý nước thải compact Thiết bị xử lý nước thải hoàn chỉnh với bơm PLC Động cơ Hệ thống nước thải giết mổ
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Vòng bi, Động cơ, PLC |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp giết mổ 500L/h Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp lò mổ 3000L/h BOD
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |

