Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Thiết bị xử lý nước thải in và nhuộm dệt may bán chạy, tích hợp xử lý nước thải, nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 380V, 110V, 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 4000W |
Máy khử muối nước biển RO Offshore Ro Plant Containerized 105kw PLC Nhà máy khử muối nước biển
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Trọng lượng: | 15000 |
| Kích thước: | 12m x 2,3m x 2,4m |
Nhà máy xử lý nước thải nâng cao có thể tùy chỉnh trọng lượng kg với công suất 500L/h-10000L/h
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
|---|---|
| Chức năng: | đa chức năng |
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
Công nghiệp chuyên nghiệp Ro Nhà máy khử muối nước biển / Máy khử muối nước UF quy mô lớn Nước muối uống
| Công suất sản xuất: | 8000L/giờ |
|---|---|
| bộ lọc tiền xử lý: | Quartz sand/activated carbon/water softener/PP filter |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V 50Hz 3 pha (nếu đặc biệt, có thể tùy chỉnh) |
Nhà máy xử lý khí thải PLC Hộp lọc khô cho khử mùi và thanh lọc mùi công nghiệp
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 200 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy giặt Khử mùi Thanh lọc khí thải Thiết bị xử lý khí thải Thép carbon 12000-14000m3/h
| Tên sản phẩm: | thiết bị khử mùi rửa sạch xử lý khí rửa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Loại bỏ bụi công nghiệp |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Ngành công nghiệp VOCS Máy lọc xử lý khí thải ESP Photocatalysis 1.2kw-42.9kw
| Loại: | Thiết bị lọc không khí ESP |
|---|---|
| Lọc: | Quang xúc tác ESP |
| Sử dụng: | Thương mại và Công nghiệp |
Chuyên nghiệp Uf Membrane Ultrafiltration xử lý nước 850kg
| Trọng lượng: | 850kg |
|---|---|
| Kích thước: | 200*80*165CM |
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lọc UF |
Kháng ăn mòn phun khí thải Nhà máy xử lý khí thải Tháp lọc đa chức năng
| Tên sản phẩm: | Tháp lọc sương axit |
|---|---|
| Từ khóa: | Tháp xử lý khí thải |
| Sử dụng: | Xử lý khí thải |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp đa chức năng
| Tên sản phẩm: | Phương tiện lọc MBR |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Chức năng: | đa chức năng |

