Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Nhà máy xử lý nước thải bệnh viện có thể tùy chỉnh thép carbon trong môi trường 5-40C
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
500L/h-10000L/h Công suất Nhà máy xử lý nước thải tự động Thép carbon Chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
Chế độ hoạt động tự động Nhà máy xử lý nước thải cho đô thị 80-99% Tỷ lệ phục hồi
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp công suất cao với chế độ hoạt động tự động và năng suất 500L/h-10000L/h
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải Xử lý nước thải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
| Tên sản phẩm: | Phương tiện lọc MBR |
Nhà máy xử lý nước thải thép cacbon với trọng lượng tùy chỉnh kg và chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp có thể tùy chỉnh chế độ hoạt động tự động Trọng lượng kg 100-140
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải Xử lý nước thải |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Nhà máy xử lý nước thải bệnh viện có công suất thay đổi
| Sử dụng: | xử lý nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Tùy chỉnh |
| Bao bì: | hộp tiêu chuẩn |
110V/220V/380V Nhà máy xử lý nước thải cho nước thải đô thị
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC, Máy bơm, Động cơ |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
Thiết bị xử lý nước thải tự động cho nước thải gia đình
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển tự động |
Hệ thống xử lý nước thải gia đình hoàn toàn tự động với điều khiển tự động
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển tự động |
|---|---|
| Sử dụng: | xử lý nước |
| xử lý tùy chỉnh: | Hỗ trợ |

