Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Hệ thống lọc nước RO 3000LPH tiên tiến cho nước uống sạch
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| weight (kg): | 900 |
Hệ thống RO công nghiệp 380V 10000 lít cho máy lọc nước biển để khử muối, xử lý nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1000 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Hệ thống thẩm thấu ngược cấp thương mại để lọc nước quy mô lớn
| Năng suất: | 3000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
Hệ thống xử lý nước tinh khiết 1000L/H Capacity RO Reverse Osmosis Filtration System For Drinking Water
| output: | 1000l per hour |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển tự động |
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
Máy lọc nước khoáng RO 220V cho sản xuất nước tinh khiết 3000L/H
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| weight (kg): | 200 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Nhà máy khử muối 2KW 220V để lọc nước muối và cung cấp nước uống an toàn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 345 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
220V Hệ thống khử muối nước biển đảo chiều có thể tùy chỉnh
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Năng suất: | 50000 l/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 788 |
Bể lọc bằng thép không gỉ SUS316 20t/ngày khử muối nước biển để xử lý nước uống có độ mặn cao
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 788 |
Nhà máy khử muối nước UF với Công nghệ cốt lõi Quy trình UF Năng suất 20000L/Giờ
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 20000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 2000kg |
Hệ thống khử muối nước biển bằng bộ lọc nước thẩm thấu ngược, năng suất 500L/giờ, công suất 5KW, nhà máy khử muối trên thuyền
| productivity: | 500L/Hour |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 100 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |

