Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Hệ thống tái chế nước thải ép axit hiệu quả cho bảo tồn nước công nghiệp
| Trọng lượng: | 1000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 230X85X160cm |
| Sức mạnh: | 380V/220V/50Hz, 5.1KW |
Điều chỉnh 25-800W nước làm mát Ozone Generator Phần 100g / H Quantz ống để xử lý nước
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10~40℃ |
| Sức mạnh: | 25w-800kw |
Điều trị nước hóa học Ro bộ phận phụ tùng bộ lọc nước / Ro Phương pháp chống sương phản thẩm thấu
| Van điều khiển trên cùng: | Tự động |
|---|---|
| bể lọc: | Thép không gỉ SUS304 |
| Màng mạch: | Thép không gỉ |
1kW Công nghiệp 1000lph Hệ thống lọc nước đảo chiều để xử lý nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| weight (kg): | 320 |
Press lọc màng để tách chất lỏng và chất rắn polyester
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 2kw |
Máy ép lọc khử nước bùn vận hành thủ công để tách chất rắn lỏng
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Tự động: | Thủ công |
| Cân nặng: | 1257kg |
100000L/D Nhà máy khử muối nước biển Hệ thống khử muối Điều trị nước Hệ thống RO chứa
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
POM RO Phụ tùng phụ tùng Quick Connect Water Filter Fittings 1/4 3/8 Pipe Quick Connector
| Vật liệu: | POM |
|---|---|
| Bao bì: | Túi nhựa + Thùng |
| Bơm: | 1/4", 3/8" |
Hệ thống lọc nước biển Ro Nhà máy xử lý nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Sức mạnh: | 1,5KW |

