Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Hệ thống lọc nước Nhà máy khử muối Hệ thống RO nước biển cho các ứng dụng công nghiệp
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
|---|---|
| Phong cách: | Hệ thống Ro nước biển |
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
Hệ thống lọc nước hoàn toàn tự động hoàn chỉnh nước tinh khiết đóng chai 10kw thép không gỉ 304
| Sức mạnh: | 10kw |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | hệ thống xử lý nước ro |
| Ứng dụng: | Lọc |
Máy Ozone điều chỉnh 80g/h Quartz Tube Ozone Generator cho nước uống đóng chai
| Trọng lượng: | 11Kg |
|---|---|
| Kích thước: | 1040*180*180mm |
| Sức mạnh: | 560 |
Tàu thuyền buồm và tàu đánh cá Hệ thống khử muối nước Sử dụng nước uống Máy lọc nước RO nhỏ
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Kích thước: | 350 *100 * 165CM |
| Sức mạnh: | 0,5~5,5Kw |
Hệ thống nước lọc khoáng chất tinh khiết 2000L/giờ Hệ thống thẩm thấu ngược thương mại
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 150 kg |
| Trọng lượng: | 195kg |
Máy lọc màng 3000L/giờ Hệ thống nước siêu lọc màng thạch cao chuyên nghiệp
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Máy khử muối nước biển 1500L / giờ Thiết bị khử muối RO thép carbon
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Sức mạnh: | 13,5 |
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước biển Nhà máy thẩm thấu ngược |
Máy khử muối nước biển 1500L/giờ 3phase 220/380V 50/60HZ
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Sức mạnh: | 13,5 |
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước biển Nhà máy thẩm thấu ngược |
Nhà máy khử muối nước giếng biển Borehole
| Kích thước: | 1.5*0.78*1.7 ((m) |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1.65kw |
| Loại: | thiết bị lọc nước |
Dầu lọc nước giếng mặn 40T Nhà máy khử muối RO lọc nước với tỷ lệ khử muối 98,5%
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thiết bị khử muối nước biển |
| Từ khóa: | Lọc nước RO |

