Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Reverse Osmosis Mineral Water Purification Filtration Machinery For Dirty Water
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
| After Warranty Service: | Video technical support |
Hệ thống lọc nước RO 3000LPH tiên tiến cho nước uống sạch
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| weight (kg): | 900 |
Nhà máy khử muối 2KW 220V để lọc nước muối và cung cấp nước uống an toàn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 345 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Máy ép khử nước bùn thải phân động vật sản xuất tại Trung Quốc
| Các thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Năng suất cao |
| Cân nặng: | 200 |
Máy máy nước chưng cất công nghiệp 100LPH Máy xử lý nước 100L / giờ SS304 & SS316L
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Hệ thống khử muối nước 110V/220V/380V với cấu trúc thép không gỉ 304
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
Tỷ lệ khôi phục 55-65% Hệ thống thẩm thấu ngược nước biển với ống kết nối nhựa chống ăn mòn
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| ống thông: | Nhựa chống ăn mòn |
Công nghiệp chuyên nghiệp Ro Nhà máy khử muối nước biển / Máy khử muối nước UF quy mô lớn Nước muối uống
| Công suất sản xuất: | 8000L/giờ |
|---|---|
| bộ lọc tiền xử lý: | Quartz sand/activated carbon/water softener/PP filter |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V 50Hz 3 pha (nếu đặc biệt, có thể tùy chỉnh) |
Hệ thống tái sử dụng nước Nhà máy lọc nước 23kw 5000kg Trong thùng nước khử muối
| Trọng lượng: | 5000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600 * 145 * 180CM |
| Sức mạnh: | 23KW |
Hệ thống lọc nước 15KW cho máy phát điện Hệ thống lọc nước UV 500KG
| Áp suất nước tối đa: | 1.0MPa |
|---|---|
| Áp suất khí quyển tối đa: | 20Kpa |
| Trọng lượng: | 500kg |

