Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Thiết bị MBR Tích hợp Di động cho Nhà máy Xử lý Nước thải
| Năng suất: | 50000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (KG): | 2500 kg |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Hỗ trợ trực tuyến |
380V / 50Hz Thiết bị xử lý nước thải Máy tròn quay
| Vật liệu: | ván ép |
|---|---|
| Trọng lượng: | Phụ thuộc vào công suất |
| Kích thước: | Phụ thuộc vào công suất |
Bộ lọc tự làm sạch 15W Thiết bị lọc công nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải 20-1200m3/h
| Lưu lượng (bộ lọc đơn): | 20-1200m³/giờ |
|---|---|
| ĐỘ LỌC: | 50~800um |
| Áp suất định mức: | 1,0 ~ 1,6MPa |
Giá nhà máy tùy chỉnh Thiết bị xử lý nước / lọc / xử lý / nhà máy / hệ thống nước uống
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| sức mạnh(w): | 2,5KW |
Hệ thống xử lý nước toàn nhà RO Nhà máy xử lý nước mini 6.0KW
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
Thép không gỉ nhà máy xử lý nước thải đô thị bùn vít máy nén tách tách
| Kiểu: | khử nước bùn |
|---|---|
| Sức mạnh (W): | 0.36KW |
| Các thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC, Động cơ, Hộp số |
Máy khử nước bùn thép không gỉ Máy ép vít máy ép Nhà máy xử lý nước thải Máy khử nước bùn hiệu quả
| Loại xử lý: | Làm mềm, thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Điện áp: | 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 1kw |
Máy ép bùn ép trực tiếp từ nhà sản xuất Thiết bị lọc ép cho Nhà máy xử lý nước thải
| Kiểu: | Xử lý chất thải thực phẩm |
|---|---|
| Sức mạnh (W): | 2,2 kW |
| Các thành phần cốt lõi: | Xương, động cơ, bánh răng, hộp số, động cơ, PLC, bình áp suất, bơm |
Thiết bị lọc ôsmose ngược màng nước biển khử muối CE ISO
| Loại màng: | Vòng xoắn ốc và niêm phong màng |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi hệ thống: | Thông thường trên 90% |
| Tính linh hoạt trong hoạt động hệ thống: | 50-200% |
Thiết bị xử lý nước thải giấy 1000 L/h cho bệnh viện trường học Khách sạn
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |

