Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Vật liệu bảo vệ môi trường Photooxygen Catalysis Gas Treatment Equipment UV Photooxidation
| Trọng lượng (kg): | 125 |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Ngành công nghiệp VOCS Máy lọc xử lý khí thải ESP Photocatalysis 1.2kw-42.9kw
| Loại: | Thiết bị lọc không khí ESP |
|---|---|
| Lọc: | Quang xúc tác ESP |
| Sử dụng: | Thương mại và Công nghiệp |
UV Photooxygen Thiết bị xử lý khí thải xúc tác Thép carbon
| Chứng nhận: | CE, ISO, GS |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| Bảo hành: | 1 năm |
Kích thước tùy chỉnh Công nghiệp thực phẩm Thiết bị xử lý nước thải
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Product Name: | Food Industry Wastewater Treatment Equipment |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
Dòng sản xuất tái chế nhựa Dòng xử lý nước thải 2000L/giờ 10000 Kg
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Cửa hàng may mặc, nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp suất, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ |
Super Atomized daf xử lý nước Dòng chảy lớn Thực phẩm Thịt nước thải phân tách dầu Hệ thống khử mỡ
| Trọng lượng: | 11470kg |
|---|---|
| Kích thước: | 14475*6330*3000cm |
| Sức mạnh: | 26,37KW |
Máy xử lý nước thẩm thấu ngược RO Plant Salt Treatment Máy lọc nước
| Máy xử lý nước thẩm thấu ngược RO Plant Salt Treatment Máy lọc nước: | 220v /380V /Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát: | 250lph-100000lph |
| Công suất: | Hệ thống xử lý nước tinh khiết |
Hệ thống lọc nước siêu lọc UF Nhà máy khử muối nước
| Sức mạnh: | Theo thực tế, 220/380/415V hoặc phù hợp với khách hàng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý nước Nhà máy lọc nước Hệ thống siêu lọc |
| Ứng dụng: | Điều trị nước thải hoặc nước sạch |
Phong trào không khí hòa tan Nhà máy xử lý nước thải Máy lọc nước Hệ thống DAF SS BOD Loại bỏ
| Vật liệu: | Thép không gỉ hoặc thép cacbon |
|---|---|
| Tính năng: | Tải trọng thủy lực cao với skimmer |
| Chức năng: | Loại bỏ SS Loại bỏ BOD |
Máy giặt Khử mùi Thanh lọc khí thải Thiết bị xử lý khí thải Thép carbon 12000-14000m3/h
| Tên sản phẩm: | thiết bị khử mùi rửa sạch xử lý khí rửa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Loại bỏ bụi công nghiệp |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |

