Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ modular water treatment system ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Nhà máy xử lý nước thải bệnh viện có thể tùy chỉnh thép carbon trong môi trường 5-40C
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
Nhà máy xử lý nước thải ngoài với trọng lượng tùy chỉnh kg Tỷ lệ phục hồi 80-99% Hiệu suất lâu dài
| Địa điểm: | Bên ngoài |
|---|---|
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
50Hz/60Hz Cung cấp điện Nhà máy xử lý nước thải với công nghệ áp suất âm Chế độ hoạt động tự động
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
| Chức năng: | đa chức năng |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp thép cacbon tiên tiến cho hiệu suất tối ưu
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| năng suất (năng suất): | 500L/giờ-10000L/giờ |
| Chức năng: | đa chức năng |
Thiết bị xử lý nước thải tự động cho nước thải gia đình
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển tự động |
Máy máy nước chưng cất công nghiệp 100LPH Máy xử lý nước 100L / giờ SS304 & SS316L
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Nhà máy xử lý nước thải thép cacbon với trọng lượng tùy chỉnh kg và chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
500L/h-10000L/h Công suất Nhà máy xử lý nước thải tự động Thép carbon Chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
Chế độ hoạt động tự động Nhà máy xử lý nước thải cho đô thị 80-99% Tỷ lệ phục hồi
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Thiết bị xử lý nước thải in và nhuộm dệt may bán chạy, tích hợp xử lý nước thải, nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 380V, 110V, 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 4000W |

