Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ modular water treatment system ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Thanh lọc thép cacbon xử lý nước thải 220V/380V Cung cấp điện trong các nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
Phong trào không khí hòa tan Nhà máy xử lý nước thải Máy lọc nước Hệ thống DAF SS BOD Loại bỏ
| Vật liệu: | Thép không gỉ hoặc thép cacbon |
|---|---|
| Tính năng: | Tải trọng thủy lực cao với skimmer |
| Chức năng: | Loại bỏ SS Loại bỏ BOD |
50000L/H Thiết bị thẩm thấu ngược một giai đoạn RO Thiết bị nước siêu tinh khiết 500000 kg
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp suất, Bơm, PLC, màng thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 50000L/giờ |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp dưới lòng đất cho các nhà máy xử lý nước thải nông thôn
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | BƠM |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp tự động tùy chỉnh cho nước thải nhà máy công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý nước thải tích hợp |
|---|---|
| Phạm vi công suất: | 5-5.000 tấn/ngày |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ máy bơm |
Loại thùng chứa MBR Hệ thống máy xử lý nước thải nước thải
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
Nhà máy khử muối nước giếng biển Borehole
| Kích thước: | 1.5*0.78*1.7 ((m) |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1.65kw |
| Loại: | thiết bị lọc nước |
10 mét khối mỗi ngày Hệ thống xử lý nước thải cho nhà ở
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, Quạt, màng MBR |
6m2 Hệ thống mô-đun xử lý nước
| Trọng lượng: | 17kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600*40*760mm |
| Nước sản xuất: | Mờ <0,3 NTU SS=0 SDI<4 |
Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp lò mổ 3000L/h BOD
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |

