Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ modular water treatment system ] trận đấu 66 các sản phẩm.
6.0KW Hệ thống xử lý nước mô-đun cho khả năng mở rộng Hệ thống lọc nước tinh khiết được chứng nhận CE 2200KG
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
Thiết kế mô-đun Máy xử lý nước di động với hệ thống điều khiển từ xa PLC tự động
| Chức năng: | Điện phân nước muối |
|---|---|
| Sự tập trung: | 00,6% ~ 0,8% |
| Bảo hành: | 1 năm cho toàn bộ hệ thống |
Công nghệ PVDF Bioreactors Membrane Mbr Nhà máy xử lý nước thải mô đun
| Tổng diện tích màng: | 360m³ |
|---|---|
| Dòng nước: | 100m³/ngày |
| Hoạt động: | Tự động |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp, mô-đun xử lý nước thải Mbr MBBR
| Điện áp: | Theo tiêu chuẩn của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | 5,5x2x2m |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
Nhà máy xử lý nước thải mô-đun vuông Điều trị nước thải 80-99% Tỷ lệ phục hồi Trong môi trường 5-40C
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| năng suất (năng suất): | 500L/giờ-10000L/giờ |
| Hình dạng: | mô-đun vuông |
Nhà máy khử muối nước biển Ultrafiltration Reverse Osmosis Hệ thống xử lý nước Máy
| Hệ thống: | hệ thống nước đảo chiều |
|---|---|
| Loại: | Hệ thống lọc nước |
| Ứng dụng: | Lọc nước |
40,000 lts/h Hệ thống xử lý nước thải khử muối di động
| tỷ lệ khử muối: | ≥97% |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 50%-75% |
| Công suất: | 40,000lts/h |
Nhà máy xử lý nước thải bệnh viện công suất cao 50Hz/60Hz Cung cấp năng lượng 500L/h-10000L/h Công suất
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải Xử lý nước thải |
Nhà máy xử lý nước thải công suất cao đa chức năng có thể tùy chỉnh trọng lượng kg Công suất 500L/h-10000L/h
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
Nhà máy xử lý nước thải đa chức năng Chức năng thép carbon
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải Xử lý nước thải |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |

