Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ reverse osmosis water filtration system ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Thiết bị lọc nước chạy bằng điện Hỗ trợ trực tuyến Quartz Sand Filtration
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
| Cấu trúc khung: | thép không gỉ 304 |
Tỷ lệ khử muối ≥97% Thiết bị lọc nước kim loại / nhựa có hiệu quả cao
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 50%-75% |
| Cấu trúc khung: | thép không gỉ 304 |
Tàu thuyền buồm và tàu đánh cá Hệ thống khử muối nước Sử dụng nước uống Máy lọc nước RO nhỏ
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Kích thước: | 350 *100 * 165CM |
| Sức mạnh: | 0,5~5,5Kw |
Hệ thống RO máy lọc nước tùy chỉnh
| Sức mạnh: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thành phần: | Thiết bị siêu lọc, Nước mềm |
| Thành phần cốt lõi: | Đồ áp suất, máy bơm, bánh xe, động cơ, động cơ |
Nấm trên và dưới nước xử lý phân phối cho FRP Tank Ro phụ tùng
| Trọng lượng: | 0,3kg |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lọc nước |
| Màu sắc: | Xám |
350T Ultrafiltration công nghiệp máy lọc nước Uf Hệ thống lọc nước Máy lọc nước hiệu quả cao
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, bánh răng, vòng bi, động cơ, PLC |
Sản xuất nước ngọt chức năng Thiết bị lọc nước Tỷ lệ khử muối ≥97%
| Ứng dụng: | Lọc nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại/nhựa, Thép không gỉ |
| Thích hợp cho: | Nước giếng, Nước ngầm, khác |
Hệ thống tái sử dụng nước Nhà máy lọc nước 23kw 5000kg Trong thùng nước khử muối
| Trọng lượng: | 5000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600 * 145 * 180CM |
| Sức mạnh: | 23KW |
Hệ thống khử muối nước 110V/220V/380V với cấu trúc thép không gỉ 304
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
Hệ thống tái chế nước thải ép axit hiệu quả cho bảo tồn nước công nghiệp
| Trọng lượng: | 1000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 230X85X160cm |
| Sức mạnh: | 380V/220V/50Hz, 5.1KW |

