Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ reverse osmosis water filtration system ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Hệ thống lọc màng công nghiệp RO Hệ thống tái chế nước thải 5-500m3/h cho nhà máy dệt may
| Trọng lượng: | 1-3000kg |
|---|---|
| tên: | hệ thống tái chế nước |
| Công suất: | 5-500m3/h |
Điện lực Thiết bị khử muối nước biển Phong cách hệ thống nước biển RO Cấu trúc khung SS316 Thép không gỉ 304 FRP
| Nguồn: | nước biển |
|---|---|
| Sử dụng: | Hệ thống khử muối |
| Cấu trúc khung: | Thép không gỉ 304/FRP/SS316 |
100% thiết bị khử muối nước biển điện
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| Điện áp: | Tùy chỉnh 110V / 220V / 380V 50hz |
Thiết bị xử lý nước thải MBR tích hợp với PLC và Bơm, công suất 150 tấn/ngày, bảo hành 1 năm
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, plc |
SS316 Thiết bị khử muối nước biển Nguồn nước biển kiểu nước biển RO Hệ thống khung cấu trúc thép không gỉ 304
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Cấu trúc khung: | Thép không gỉ 304/FRP/SS316 |
Hệ thống tái chế nước thải dược phẩm 200L / H 200 Kg cho các phòng thí nghiệm bền vững
| Công suất: | 200L/giờ |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc màng UF & RO |
| Nguồn nước: | Nước thải hóa học |
Thiết bị xử lý nước thải in và nhuộm dệt may bán chạy, tích hợp xử lý nước thải, nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 380V, 110V, 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 4000W |
Nhà sản xuất MBR trực tiếp Hệ thống thiết bị xử lý nước thải MBBR tích hợp Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc, khử muối |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 5kw |
Thiết bị phản ứng pH + PAC + PAM kết hợp với DAF (Nổi bọt không khí hòa tan) để xử lý nước thải công nghiệp
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 10000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, máy bơm, thiết bị, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |
Đơn vị khử muối 500m3/ngày
| Ứng dụng: | Thiết bị khử muối nước biển |
|---|---|
| tỷ lệ khử muối: | 98,5% |
| Thành phần vật liệu: | Thép không gỉ SUS316 |

