Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Hệ thống nước lọc muối để làm sạch kim loại / nhựa trong các ứng dụng công nghiệp và thương mại hạng nặng
| Sử dụng: | xử lý nước |
|---|---|
| Loại: | Thẩm thấu ngược |
| Tỷ lệ khử muối: | ≥97% |
Máy móc môi trường với máy lọc công nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 20000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Máy Bơm, Bình Áp Lực, Động Cơ |
Loại thùng chứa MBR Hệ thống máy xử lý nước thải nước thải
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
Hệ thống lọc thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Phạm vi công suất: | 5-5.000 tấn/ngày |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép cán nguội CNC |
| Đặc trưng: | Cấu trúc bền bỉ, thẩm mỹ có thể tùy chỉnh, điều trị hiệu quả: |
Hệ thống xử lý nước thải MBR/MBBR đóng container tích hợp điện hóa / Thiết bị xử lý nước thải cho sinh hoạt, công nghiệp và bệnh viện
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
| Điện áp: | 110 V, 380 V, 220 V |
Thép không gỉ bùn hệ thống xử lý khô nước đặc trọng lực 3500-9500kg IP55 F
| Trọng lượng: | 3500-9500kg |
|---|---|
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
| Sức mạnh: | khác nhau như mỗi mô hình |
10hp 316 Cast Stainless Steel Blow Down Treatment Submersible Sewage Pump Chống axit và kiềm
| Ứng dụng: | Tòa nhà thương mại, Giải pháp nước thế giới đang phát triển, Năng lượng khu vực, Tiện ích công nghiệ |
|---|---|
| Áp lực: | Áp suất cao |
| Điện áp: | 380v |
Tàu thuyền buồm và tàu đánh cá Hệ thống khử muối nước Sử dụng nước uống Máy lọc nước RO nhỏ
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Kích thước: | 350 *100 * 165CM |
| Sức mạnh: | 0,5~5,5Kw |
Giảm khí hòa tan của DAF Cung cấp cho các bộ phận xử lý nước chính
| Vật liệu: | Thép không gỉ hoặc thép cacbon |
|---|---|
| Tính năng: | Tải trọng thủy lực cao với skimmer |
| Chức năng: | bộ phận tuyển nổi khí hòa tan |
50Hz/60Hz Cung cấp điện Nhà máy xử lý nước thải với công nghệ áp suất âm Chế độ hoạt động tự động
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
| Chức năng: | đa chức năng |

