Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Nhà máy xử lý nước thải thép cacbon với trọng lượng tùy chỉnh kg và chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
xử lý nước thải thông minh thùng chứa nước thải đóng gói Bio xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3KW, 5kW, 10KW |
Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Năng suất: | 5-50 m³/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
Nhà máy xử lý nước thải AO 2,2kw được sử dụng cho các công trình xử lý nước thải
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Cửa hàng in ấn |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ máy bơm |
3500 Kg MBR Nhà máy xử lý nước thải Gói nhà máy công nghiệp với các thành phần PLC cho nông trại và khách sạn
| Vật liệu: | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-9500kg |
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
Hệ thống tái sử dụng nước Nhà máy lọc nước 23kw 5000kg Trong thùng nước khử muối
| Trọng lượng: | 5000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600 * 145 * 180CM |
| Sức mạnh: | 23KW |
Nhà máy xử lý nước thải dầu mỏ 50000L/h 1000 Kg
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Bánh răng, Động cơ, PLC |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp tùy chỉnh với chế độ hoạt động tự động
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
Nhà máy xử lý nước thải mô-đun vuông Điều trị nước thải 80-99% Tỷ lệ phục hồi Trong môi trường 5-40C
| Chức năng: | đa chức năng |
|---|---|
| năng suất (năng suất): | 500L/giờ-10000L/giờ |
| Hình dạng: | mô-đun vuông |
Dòng nhiệt độ 5-40C Nhà máy xử lý nước thải tích hợp cho xử lý nước thải đô thị
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
|---|---|
| Chức năng: | đa chức năng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |

