Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
0.25T / H dòng chảy hộ gia đình thương mại toàn nhà RO hệ thống lọc nước đảo chiều với điều khiển tự động PLC
| Nguồn cung cấp điện: | 110V, 220V, 380V |
|---|---|
| Công suất: | 0,2-500T/h tùy chỉnh |
| Loại: | Hệ thống xử lý nước tinh khiết |
1kW Công nghiệp 1000lph Hệ thống lọc nước đảo chiều để xử lý nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| weight (kg): | 320 |
Nhà máy xử lý nước RO 10T/giờ với công nghệ tiên tiến
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| productivity: | 10000L/Hour |
| Trọng lượng (kg): | 1000 |
Nước uống tinh khiết làm ra 500l / h Hệ thống RO cho xử lý nhà và công nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| weight (kg): | 320 |
Máy lọc nước biển thành nước uống 3t/h, nặng 300kg và công suất 1000L/giờ
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 300 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược |
Thiết bị lọc nước biển 1000L/giờ thiết yếu cho khử muối nước trong nhà
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| productivity: | 1000L/Hour |
| Trọng lượng (kg): | 1000 |
450 kg thép không gỉ 304 Nhà máy khử muối nước biển Làm sạch nước biển thành nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000LPH |
| Trọng lượng (kg): | 450 kg |
5000L / giờ năng suất Nhà máy xử lý nước thải Hệ thống tái chế nước rửa xe với công suất 5KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| weight (kg): | 8000 |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp với hệ thống MBR thép carbon công suất 50m3-1000m3/ngày
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1-300 L/Giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
Hệ thống xử lý nước thải hoàn toàn tự động Mbbr / MBr Hệ thống lọc hiệu quả
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 5400 |

