Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
ODM Năng lượng mặt trời Công nghiệp Dầu xử lý nước thải Máy tiêu hóa nước thải Hiệu quả cao
| Quy mô (m3/ngày): | 20m³/ngày |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc bằng rây vi khuẩn AO+ |
| Điện áp (V): | Năng lượng mặt trời (nguồn điện chính 220V) |
Điện đông máu nước thải Hệ thống pha trộn không khí Hệ thống xử lý nước thải DAF
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Chức năng: | Loại bỏ SS Loại bỏ BOD |
Máy khô nước thải bùn quay trống dây đai tập trung máy khô nước 5000L / H
| Thành phần cốt lõi: | Xương, động cơ, động cơ |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 1 năm |
Super Atomized daf xử lý nước Dòng chảy lớn Thực phẩm Thịt nước thải phân tách dầu Hệ thống khử mỡ
| Trọng lượng: | 11470kg |
|---|---|
| Kích thước: | 14475*6330*3000cm |
| Sức mạnh: | 26,37KW |
Hệ thống DAF STP Nhà máy xử lý nước thải máy móc thiết bị làm sạch nước 10-200T / H
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Công suất: | 10-200T/giờ |
Công nghiệp khai thác đá / gốm sứ Clarifier Nhà máy xử lý nước thải Thiết bị xử lý nước thải
| Trọng lượng: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp di động dạng mô-đun triển khai nhanh cho trang trại/khu thắng cảnh/công trường xây dựng
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380 V |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp thu hồi tài nguyên nước thải, loại bỏ Nitơ và Phốt pho
| Năng suất: | 7500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | MBR, MBBR, SBR, AAO, AO |
| Điện áp: | 380 V |
Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Năng suất: | 5-50 m³/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
Hệ thống xử lý nước thải MBR/MBBR đóng container tích hợp điện hóa / Thiết bị xử lý nước thải cho sinh hoạt, công nghiệp và bệnh viện
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
| Điện áp: | 110 V, 380 V, 220 V |

