Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Thiết bị xử lý nước thải đô thị bán chạy
| Bảo hành: | 3 tháng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | thiết bị xử lý nước thải |
| Độ chính xác lọc: | 0,2μm |
Container Nhà máy xử lý nước thải nội thất / Hệ thống xử lý nước thải tùy chỉnh / đóng gói Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc, quá trình sinh hóa |
|---|---|
| Năng suất: | 30m³/d |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, máy bơm, thiết bị, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |
Nhà sản xuất thiết bị xử lý nước thải Hệ thống tái sử dụng nước thải bằng công nghệ tuyển nổi bọt khí hòa tan
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bánh răng, Vòng bi, PLC, Máy bơm, Động cơ, Động cơ |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tích hợp nhỏ / Thiết bị xử lý nước thải nước thải
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Máy bơm, động cơ, PLC |
| Bảo hành: | 1 năm |
Nhà máy xử lý nước thải sinh hoạt dạng container
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
|---|---|
| Loại xử lý: | Lọc, AO sinh học |
| Sức mạnh (W): | 3kw, 2kw |
xử lý nước thải thông minh thùng chứa nước thải đóng gói Bio xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3KW, 5kW, 10KW |
Nhà máy xử lý nước thải gia đình cho 50-150 người tích hợp / STP / Hệ thống xử lý nước thải tùy chỉnh
| Dung tích: | 30 m³/d |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H): | 5*2*2m |
Thiết bị xử lý nước thải sinh hoạt nông thôn tích hợp ngầm
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 110V, 380V |
| Sức mạnh (W): | 2,2kw |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp, mô-đun xử lý nước thải Mbr MBBR
| Điện áp: | Theo tiêu chuẩn của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | 5,5x2x2m |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
Nhà sản xuất chuyên nghiệp các Nhà máy Xử lý Nước thải Tích hợp | OEM/ODM Có sẵn
| Loại xử lý: | Quá trình lọc có sục khí sinh học |
|---|---|
| Điện áp: | 380v |
| Sức mạnh (W): | 10 |

