Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Nhà máy Trung Quốc Tùy chỉnh Thiết bị Xử lý Nước thải Tích hợp
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 19100 kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp dưới lòng đất cho các nhà máy xử lý nước thải nông thôn
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | BƠM |
Thiết bị xử lý nước thải in và nhuộm dệt may bán chạy, tích hợp xử lý nước thải, nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 380V, 110V, 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 4000W |
Thiết bị xử lý nước thải sinh hoạt nông thôn tích hợp ngầm
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 110V, 380V |
| Sức mạnh (W): | 2,2kw |
Thiết bị xử lý nước thải hiệu quả cho các ứng dụng công nghiệp
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Trang trại, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống |
| Năng suất: | Phụ thuộc vào công suất |
CE ISO Máy xử lý nước công nghiệp Thiết bị và nhà máy xử lý nước thải
| Loại: | xử lý nước thải trước |
|---|---|
| Sử dụng: | Thiết bị định lượng keo tụ |
| Chức năng: | Điều trị chất rắn lơ lửng trong nước thải |
Nhà máy xử lý nước thải dầu mỏ 50000L/h 1000 Kg
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Bánh răng, Động cơ, PLC |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp tùy chỉnh với chế độ hoạt động tự động
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp cấp trực tiếp từ nhà sản xuất để xử lý nước thải đô thị có thể được thiết kế miễn phí
| Công nghệ: | Tách màng + Xử lý sinh học |
|---|---|
| Chức năng: | Loại bỏ COD BOD NH-N P TSS |
| Màu sắc: | trắng hoặc theo yêu cầu |
Tuổi thọ dài Thiết bị xử lý nước thải đô thị
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 640m³/NGÀY |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, bơm, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |

