Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Chuẩn bị công nghệ mới tích hợp thiết bị xử lý nước thân thiện với môi trường và hệ thống giải pháp nước thải
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, màng |
| Năng suất: | 200L/giờ |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp cho nước thải nông thôn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Máy bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ |
| sức mạnh(w): | 70 KW, 800 W, 150 W |
Thiết bị xử lý nước thải tự động cho nước thải gia đình
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển tự động |
Thiết bị xử lý nước thải bay không khí nông hiệu quả Hệ thống xử lý nước thải
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 300 kg |
Hệ thống thiết bị xử lý nước thải bệnh viện tùy chỉnh với công suất 5-3000 mét khối mỗi ngày
| Năng suất: | 500-50000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 3000kg |
| core components: | treatment technology |
Thiết bị xử lý nước thải nội thất đô thị hỗn hợp đa pha loại 1-100 m3/h
| Vật liệu: | Thép Cabon/ Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
| Sử dụng: | Tách chất lỏng rắn |
Nhà sản xuất thiết bị xử lý nước thải Hệ thống tái sử dụng nước thải bằng công nghệ tuyển nổi bọt khí hòa tan
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bánh răng, Vòng bi, PLC, Máy bơm, Động cơ, Động cơ |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp ngầm 3000L/Giờ cho Nhà hàng và Nhà máy chế biến thực phẩm
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4500kg |
Thiết bị xử lý nước thải đô thị tùy chỉnh với hỗ trợ xử lý và màu sắc tùy chỉnh
| Product name: | Water |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| đóng gói: | hộp tiêu chuẩn |
Máy xử lý nước thải tích hợp tách cát nước tự làm sạch Hệ thống lọc hiệu quả cao
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 270 M³/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, ổ trục, bánh răng, động cơ, PLC |

