Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Nhà máy xử lý nước thải Thiết bị xử lý nước thải y tế tích hợp 80t/ngày
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC, Hệ thống MBR |
| Năng suất: | Phụ thuộc vào công suất |
Công nghiệp khai thác đá / gốm sứ Clarifier Nhà máy xử lý nước thải Thiết bị xử lý nước thải
| Trọng lượng: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu |
Thiết bị xử lý nước thải hiệu suất cao cho nhà máy xử lý nước thải
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Vòng bi, Động cơ, Phương tiện sinh học |
Máy đông điện Công nghiệp Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, PLC |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR Bioreactor màng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Động cơ, Động cơ, PLC |
Hệ thống xử lý nước thải lớn cho nước thải thải trong các nhà máy thực phẩm / Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 1 năm |
Dòng nhiệt độ 5-40C Nhà máy xử lý nước thải tích hợp cho xử lý nước thải đô thị
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
|---|---|
| Chức năng: | đa chức năng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
Thiết bị xử lý nước thải đô thị bán chạy
| Bảo hành: | 3 tháng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | thiết bị xử lý nước thải |
| Độ chính xác lọc: | 0,2μm |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp / đô thị / gia đình mới
| Material: | Carbon Steel/ Stainless Steel/ FRP |
|---|---|
| Productivity: | 0-5000L/H |
| Weight (KG): | 18700 kg |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp, mô-đun xử lý nước thải Mbr MBBR
| Điện áp: | Theo tiêu chuẩn của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | 5,5x2x2m |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |

