Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
40,000 lts/h Hệ thống xử lý nước thải khử muối di động
| tỷ lệ khử muối: | ≥97% |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 50%-75% |
| Công suất: | 40,000lts/h |
TSS COD BOD máy loại bỏ Daf đơn vị SUS304 Đối với xử lý nước thải trong nước
| Vật liệu: | thép carbon hoặc sus304 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5-12000KG |
| Kích thước: | hơn 1M*1M*2M |
10 mét khối mỗi ngày Hệ thống xử lý nước thải cho nhà ở
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, Quạt, màng MBR |
MBBR / MBR Package Thiết bị nhà máy xử lý nước thải 4166L/H
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
| Năng suất: | 4166L/giờ |
Hệ thống MBR 50m3/ngày Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng (kg): | 5000 kg |
Hệ thống xử lý nước thải tích hợp với quá trình nhiều giai đoạn cho các ứng dụng công nghiệp và đô thị và thiết kế tùy chỉnh
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
800kgs Nhà máy xử lý nước thải Máy pha trộn khí máy pha trộn Máy pha trộn nước thải xử lý nước thải
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 800kg |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bơm, Bánh răng, Động cơ |
Phong trào không khí hòa tan Thép hệ thống DAF Septic Thùng nước thải xử lý nước thải 500L/h
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 300 kg |
Super System Nhà máy xử lý chất thải SS304 Máy lọc nước DAF Phong trào khí hòa tan
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, PLC |
Máy ôxy quang UV xử lý xúc tác của ngành công nghiệp dầu khí khí thải khí 220v/380v
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |

