Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
50000L/H Thiết bị thẩm thấu ngược một giai đoạn RO Thiết bị nước siêu tinh khiết 500000 kg
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp suất, Bơm, PLC, màng thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 50000L/giờ |
304 Nhà máy xử lý nước phi khoáng chất / Máy xử lý nước 15000L/giờ 2000 Kg
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, Bơm, PLC |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 15000L/giờ |
Xử lý khí thải VOCS Spray Tower Wet Scrubber 500 kg 1 năm bảo hành
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm nóng |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
Thiết bị lọc nước qua thẩm thấu ngược cho các giải pháp xử lý nước
| Dịch vụ sau bảo hành: | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Thích hợp cho: | Nước giếng, Nước ngầm, khác |
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, động cơ |
Hệ thống RO công nghiệp 380V 10000 lít cho máy lọc nước biển để khử muối, xử lý nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1000 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Máy khử muối nước biển 1000L 2000L SUS316L RO Nhà máy xử lý nước
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1050kg |
Hệ thống lọc nước biển công nghiệp RO Nhà máy xử lý nước Đơn vị sử dụng
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 500kg |
| Sức mạnh: | 1,5KW |
20T / H Tất cả thép không gỉ RO Hệ thống xử lý nước loại bỏ muối TDS Thiết bị lọc nước
| Ứng dụng: | Lọc nước |
|---|---|
| Chức năng: | Loại bỏ muối TDS |
| dịch vụ của chúng tôi: | Thiết kế, sản xuất, chạy thử nghiệm tại nhà máy |
Hệ thống thiết bị khử nước nước thải bùn dây đai máy in bộ lọc nhiều đĩa máy in vít loại
| Kích thước: | 3605*1690*1600mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.75*3 |
| Tên sản phẩm: | Máy ép trục vít |
5000L/H Hệ thống xử lý nước DAF Đối với nước thải, khí hòa tan
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1 kg |
| Điều kiện: | Mới |

