Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
1500LPH Hệ thống xử lý nước đảo chiều với bơm màng RO 1 năm bảo hành Máy nước phi ion hóa Nhà máy tùy chỉnh
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Năng suất: | 1500L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, màng RO |
Thiết bị loại bỏ TSS DAF hòa tan không khí để xử lý nước thải
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Động cơ |
| Năng suất: | 5000L/giờ |
Máy xử lý nước lợ loại bỏ muối cao bằng thép không gỉ với hệ thống thẩm thấu ngược 60m3/giờ
| Technology: | Pretreatment + RO |
|---|---|
| Temperature: | 5-35℃ |
| Usage: | water treatment |
Hệ thống xử lý nước tinh khiết 1000L/H Capacity RO Reverse Osmosis Filtration System For Drinking Water
| output: | 1000l per hour |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển tự động |
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
Thiết bị phản ứng pH + PAC + PAM kết hợp với DAF (Nổi bọt không khí hòa tan) để xử lý nước thải công nghiệp
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 10000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, máy bơm, thiết bị, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |
Máy xử lý nước thải công nghiệp hệ thống tái chế nước thải
| Kiểu xử lý: | Phong trào trên không |
|---|---|
| Năng suất: | 60m³3/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, ổ trục, bánh răng, động cơ, máy bơm |
Hệ thống xử lý nước thải MBR/MBBR đóng container tích hợp điện hóa / Thiết bị xử lý nước thải cho sinh hoạt, công nghiệp và bệnh viện
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
| Điện áp: | 110 V, 380 V, 220 V |
0.01um lọc Ultrafiltration màng Nhà máy xử lý nước biển Nước khử muối
| Trọng lượng: | 36kg/cái |
|---|---|
| Kích thước: | 175*32*32 cm |
| Tên sản phẩm: | màng sợi rỗng |
Máy xử lý nước tinh khiết bằng thẩm thấu ngược Nhà máy khử muối cho nước muối đến nước uống PLC thành phần cốt lõi
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, hệ thống RO |
Hệ thống thẩm thấu ngược 500lph Thiết bị lọc nước Thiết bị lọc nước
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngượcC |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Máy Bơm, Bình Áp Lực, Động Cơ |

