Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
RO Nhà máy xử lý nước thông qua thẩm thấu ngược
| Kích thước: | 5.0*1.30*1.85m |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30 |
| Ứng dụng: | Uống nước |
Máy lọc nước quy mô lớn Máy tạo ozone Máy xử lý nước 250kg 30kg/h
| Trọng lượng: | 250kg |
|---|---|
| Kích thước: | 4800*3500*2200 |
| Sức mạnh: | 0.36KW |
Hệ thống xử lý nước toàn nhà RO Nhà máy xử lý nước mini 6.0KW
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
Nhà máy xử lý khí thải PLC Hộp lọc khô cho khử mùi và thanh lọc mùi công nghiệp
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 200 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
24KG 0.37kw xử lý nước phụ tùng phụ tùng RO phụ tùng phụ kiện
| Trọng lượng: | 24kg |
|---|---|
| Kích thước: | 26.5*26.5*47.7cm |
| Sức mạnh: | 0,37KW |
75GPD xử lý nước Ro Membrane Nhà ở lọc nước Membrane cho Ro bộ phận bộ lọc nước
| Năng suất: | 75GPD |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 0,34kg |
| Tên sản phẩm: | màng thẩm thấu ngược |
Dòng không khí 20000m3/h Máy rửa khí Hệ thống xử lý khí thải FRP GRP Sợi thủy tinh
| Điều trị bề mặt: | Mượt mà |
|---|---|
| Vật liệu: | FRP GRP Sợi thủy tinh |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
U Type Boiler Energy Saver Thiết bị xử lý khử khí thải công nghiệp Khử nhiệt
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | ống vây |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Thiết bị DAF tiên tiến cho các cơ sở nuôi trồng thủy sản Máy pha trộn không khí hòa tan
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Máy bơm, PLC, động cơ |
Hệ thống RO kiểu nước biển Thiết bị khử muối Hệ thống lọc nước tiên tiến
| Nguồn: | nước biển |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới 100% |
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |

