Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Thiết kế mô-đun Máy xử lý nước di động với hệ thống điều khiển từ xa PLC tự động
| Chức năng: | Điện phân nước muối |
|---|---|
| Sự tập trung: | 00,6% ~ 0,8% |
| Bảo hành: | 1 năm cho toàn bộ hệ thống |
10000L/H Thiết bị nhà máy nước RO một giai đoạn / Ultra RO xử lý nước tinh khiết
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 10000L/giờ |
Hệ thống nhà máy lọc nước mặt trời Ro Uv Uf 5000lph Máy lọc nước nước muối
| Tỷ lệ khử muối cao: | 97% |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi cao: | 50%-75% |
| Năng suất: | 5000L/giờ |
Nước uống tinh khiết làm ra 500l / h Hệ thống RO cho xử lý nhà và công nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| weight (kg): | 320 |
250L / H Cây máy khử muối nước biển công nghiệp nhỏ RO Hệ thống thẩm thấu ngược cho nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 250L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 200kg |
Máy xử lý nước tinh khiết bằng thẩm thấu ngược Nhà máy khử muối cho nước muối đến nước uống PLC thành phần cốt lõi
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, hệ thống RO |
UPVC SS khử muối Thiết bị đảo chiều cho thùng chứa nước uống Nhà máy lọc nước muối di động
| Vật liệu: | UPVC, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1000kg |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Nhà máy khử muối nước biển trong thùng với tỷ lệ khử muối 99% và TDS 500mg / L nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Trọng lượng: | 15000Kg |
| Sức mạnh: | 105KW |
Hệ thống lọc nước biển Ro Nhà máy xử lý nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Sức mạnh: | 1,5KW |
450 kg thép không gỉ 304 Nhà máy khử muối nước biển Làm sạch nước biển thành nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000LPH |
| Trọng lượng (kg): | 450 kg |

