Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment plant ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Máy khử muối nước biển RO Offshore Ro Plant Containerized 105kw PLC Nhà máy khử muối nước biển
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Trọng lượng: | 15000 |
| Kích thước: | 12m x 2,3m x 2,4m |
Nhà máy làm sạch nước uống Thiết bị xử lý nước qua thẩm thấu ngược 1-10T 2500 kg
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 2500kg |
| Kiểm soát: | Điều khiển điện tự động (PLC Siemens) |
Nhà máy khử muối nước UF với Công nghệ cốt lõi Quy trình UF Năng suất 20000L/Giờ
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 20000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 2000kg |
Chuyên nghiệp Uf Membrane Ultrafiltration xử lý nước 850kg
| Trọng lượng: | 850kg |
|---|---|
| Kích thước: | 200*80*165CM |
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lọc UF |
Nhà máy khử muối nước giếng biển Borehole
| Kích thước: | 1.5*0.78*1.7 ((m) |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1.65kw |
| Loại: | thiết bị lọc nước |
Máy lọc nước biển RO Capacity of Purifying Plant
| Tên sản phẩm: | Nhà máy RO khử muối nước biển |
|---|---|
| Công suất: | 0,5-100 m³/giờ |
| Loại màng: | Màng khử muối nước biển |
Tháp phun nước ướt máy rửa khí loại bỏ axit và kiềm khí thải xử lý thiết bị
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Máy bơm, Động cơ, Động cơ, chất độn |
Hệ thống lọc nước Nhà máy khử muối Hệ thống RO nước biển cho các ứng dụng công nghiệp
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
|---|---|
| Phong cách: | Hệ thống Ro nước biển |
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
Thiết bị hệ thống RO Xử lý nước Di động Nhà máy khử muối RO Thiết bị xử lý nước cho nhà máy bia
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bánh răng, Vòng bi |
| Bảo hành: | 3 năm |
Hệ thống hấp thụ carbon hoạt động chuyên nghiệp xử lý khí thải thép carbon PP
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Công trì |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |

