Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
20T / H Tất cả thép không gỉ RO Hệ thống xử lý nước loại bỏ muối TDS Thiết bị lọc nước
| Ứng dụng: | Lọc nước |
|---|---|
| Chức năng: | Loại bỏ muối TDS |
| dịch vụ của chúng tôi: | Thiết kế, sản xuất, chạy thử nghiệm tại nhà máy |
Super Atomized daf xử lý nước Dòng chảy lớn Thực phẩm Thịt nước thải phân tách dầu Hệ thống khử mỡ
| Trọng lượng: | 11470kg |
|---|---|
| Kích thước: | 14475*6330*3000cm |
| Sức mạnh: | 26,37KW |
Hệ thống xử lý nước toàn nhà RO Nhà máy xử lý nước mini 6.0KW
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |
Máy xử lý nước Phong trào không khí hòa tan Phong trào không khí DAF Nhà máy xử lý nước thải
| Vật liệu: | Thép không gỉ hoặc thép cacbon |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5-12000KG |
| Kích thước: | hơn 1M*1M*2M |
Thiết bị tinh chế nước đảo chiều và nguồn điện cho nhu cầu của khách hàng
| Chức năng: | Sản xuất nước ngọt |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lọc nước |
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
Thiết bị làm mềm nước và hỗ trợ trực tuyến
| Thích hợp cho: | Nước giếng, Nước ngầm, khác |
|---|---|
| Chức năng: | Sản xuất nước ngọt |
| Tỷ lệ khử muối: | ≥97% |
Bể lọc bằng thép không gỉ SUS316 20t/ngày khử muối nước biển để xử lý nước uống có độ mặn cao
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 788 |
Hệ thống thiết bị xử lý nước thải bệnh viện tùy chỉnh với công suất 5-3000 mét khối mỗi ngày
| Năng suất: | 500-50000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 3000kg |
| core components: | treatment technology |
Thiết bị xử lý nước thải MBR tích hợp với PLC và Bơm, công suất 150 tấn/ngày, bảo hành 1 năm
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, plc |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp dưới lòng đất cho các nhà máy xử lý nước thải nông thôn
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | BƠM |

