Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp giết mổ 500L/h Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Công nghiệp Căn phòng hấp thụ cacbon hoạt động nhỏ Thiết bị xử lý mùi khí thải Thùng thép không gỉ
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Gạch cacbon, bông lọc |
| Trọng lượng (kg): | 260kg |
Vật liệu bảo vệ môi trường Photooxygen Catalysis Gas Treatment Equipment UV Photooxidation
| Trọng lượng (kg): | 125 |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Xử lý khí thải VOCS Spray Tower Wet Scrubber 500 kg 1 năm bảo hành
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm nóng |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR Bioreactor màng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Động cơ, Động cơ, PLC |
100m3 mỗi ngày Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Hệ thống xử lý sinh học
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Trang trại, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 3 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
RO Water Treatment Purification Equipment With 98% Desalination Rate And 65% Recovery Rate
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Core Components: | Motor, PLC |
| Tỷ lệ thu hồi: | 65% |
Thiết bị xử lý nước thải in và nhuộm dệt may bán chạy, tích hợp xử lý nước thải, nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 380V, 110V, 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 4000W |
40,000 lts/h Hệ thống xử lý nước thải khử muối di động
| tỷ lệ khử muối: | ≥97% |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 50%-75% |
| Công suất: | 40,000lts/h |
Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp lò mổ 3000L/h BOD
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |

