Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
800kgs Nhà máy xử lý nước thải Máy pha trộn khí máy pha trộn Máy pha trộn nước thải xử lý nước thải
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 800kg |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bơm, Bánh răng, Động cơ |
VOC Thiết bị xử lý khí thải công nghiệp 650KG 1000m3/h-300000m3/h
| Trọng lượng (kg): | 650 |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Dòng không khí 20000m3/h Máy rửa khí Hệ thống xử lý khí thải FRP GRP Sợi thủy tinh
| Điều trị bề mặt: | Mượt mà |
|---|---|
| Vật liệu: | FRP GRP Sợi thủy tinh |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Nhà máy xử lý nước thải Bể tuyển nổi khí hòa tan Bể tuyển nổi khí hòa tan để làm trong nước thải
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Bình Áp Lực, Bánh Răng, Vòng Bi, Động Cơ |
MBR MBBR Membrane Hệ thống xử lý nước công nghiệp gia dụng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp cho nước thải nông thôn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Máy bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ |
| sức mạnh(w): | 70 KW, 800 W, 150 W |
RO Nhà máy xử lý nước thông qua thẩm thấu ngược
| Kích thước: | 5.0*1.30*1.85m |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30 |
| Ứng dụng: | Uống nước |
Bộ lọc carbon hoạt động PLC Thiết bị xử lý nước thải 4000L/giờ cho tái sử dụng nước công nghiệp
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Công trình xây dựng, Công ty quảng cáo, ngành dệt may |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
Thiết bị lọc nước chạy bằng điện Hỗ trợ trực tuyến Quartz Sand Filtration
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
| Cấu trúc khung: | thép không gỉ 304 |
Cấu trúc khung thép không gỉ 304 Thiết bị lọc nước với thẩm thấu ngược và lọc cát thạch anh
| Dịch vụ sau bảo hành: | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
| Ứng dụng: | Lọc nước |

