Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Bộ đầy đủ các thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp lực |
20 m3/ngày AO AAO MBR MBBR Thiết bị xử lý nước thải trong thùng
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Hệ thống thiết bị xử lý nước thải thương mại được đóng gói tích hợp trong thùng chứa
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
| Năng suất: | 100L/giờ |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp MBR tùy chỉnh
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, máy bơm, vòng bi, PLC |
| Năng suất: | 50000L/giờ |
Thiết bị xử lý nước thải sinh hoạt nông thôn tích hợp ngầm
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 110V, 380V |
| Sức mạnh (W): | 2,2kw |
ODM Factory 20m3/d Năng lượng mặt trời Công nghiệp thiết bị xử lý nước thải hiệu quả cao máy tiêu hóa nước thải
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, Quạt, Quang điện, Tấm pin, Pin, Bộ lọc vi khuẩn |
|---|---|
| Năng suất: | 20 m³/ngày |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |
Máy khử muối nước biển 1000L 2000L SUS316L RO Nhà máy xử lý nước
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1050kg |
Hệ thống lọc nước biển công nghiệp RO Nhà máy xử lý nước Đơn vị sử dụng
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 500kg |
| Sức mạnh: | 1,5KW |
ODM Năng lượng mặt trời Công nghiệp Dầu xử lý nước thải Máy tiêu hóa nước thải Hiệu quả cao
| Quy mô (m3/ngày): | 20m³/ngày |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc bằng rây vi khuẩn AO+ |
| Điện áp (V): | Năng lượng mặt trời (nguồn điện chính 220V) |
75GPD xử lý nước Ro Membrane Nhà ở lọc nước Membrane cho Ro bộ phận bộ lọc nước
| Năng suất: | 75GPD |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 0,34kg |
| Tên sản phẩm: | màng thẩm thấu ngược |

