Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Phân loại thực phẩm POM Ro Phụ tùng phụ tùng để xử lý nước Ro Phụ tùng phụ tùng Phụ tùng ống Union
| Vật liệu: | Cấp thực phẩm POM |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Sử dụng: | máy RO |
Công nghiệp in và nhuộm màu Thiết bị xử lý nước thải 7500L/h 1500 Kg
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Xưởng in, Nhuộm in |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2022 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
MBR Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp Phòng xử lý nước thải ngầm
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
| Năng suất: | 1000L/giờ |
Bán nóng 250m3/ngày Thiết bị xử lý nước thải phân tán Môi trường Nhà máy sản xuất
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, quạt, kết tủa chìm |
MBBR 3500L / giờ Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp 5.689KW
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
| Năng suất: | 3500L/giờ |
1.5KW Khử muối nước biển Phân phối không khí hòa tan Đơn vị SUS304 Đơn vị Daf
| Vật liệu: | thép carbon hoặc sus304 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5-12000KG |
| Kích thước: | hơn 1M*1M*2M |
24KG 0.37kw xử lý nước phụ tùng phụ tùng RO phụ tùng phụ kiện
| Trọng lượng: | 24kg |
|---|---|
| Kích thước: | 26.5*26.5*47.7cm |
| Sức mạnh: | 0,37KW |
Nhà máy xử lý nước thải Thiết bị xử lý nước thải y tế tích hợp 80t/ngày
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC, Hệ thống MBR |
| Năng suất: | Phụ thuộc vào công suất |
Máy đông điện Công nghiệp Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, PLC |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Dòng lọc nước dân cư với tỷ lệ khôi phục 50%-75% Thiết bị lọc nước với hỗ trợ trực tuyến
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Cấu trúc khung: | thép không gỉ 304 |
| màng RO: | 4040/8040 |

