Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Photooxygen UV Oxygen Catalytic Purifier Thiết bị lọc khí thải 100 kg 100000Nm3/h
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Công trì |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |
30 Tons hệ thống tái chế nước thải Máy xử lý nước để lưu trữ nước
| Trọng lượng: | 30 tấn |
|---|---|
| Sức mạnh: | khác nhau như mỗi mô hình |
| tên: | máy xử lý nước thải |
Hệ thống hấp thụ carbon hoạt động chuyên nghiệp xử lý khí thải thép carbon PP
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Công trì |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |
Máy lọc nước thải Máy tự động tự làm sạch Bộ lọc 8040 RO UV Máy lọc nước đảo chiều
| Kích thước: | 2800*1100*2000mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
| tên: | Hệ thống lọc nước RO |
Trọng lượng tùy chỉnh kg Thiết bị xử lý nước thải tích hợp cho 5-40C công nghiệp
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
| Hình dạng: | mô-đun vuông |
Gói thiết bị xử lý nước thải công suất 10-300 M3/h cho Nhà máy XLNT/Hệ thống xử lý nước thải MBBR/MBR
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 5000 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động cơ, PLC |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp, mô-đun xử lý nước thải Mbr MBBR
| Điện áp: | Theo tiêu chuẩn của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | 5,5x2x2m |
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
DTRO thiết bị xử lý khẩn cấp xả rác Trạm chuyển rác Hệ thống xử lý nước thải osmotic
| Phạm vi áp dụng: | Xử lý nước rỉ rác, xử lý nước thải, xử lý nước thải |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hệ thống xử lý nước, máy bơm, PLC |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp có thể tùy chỉnh chế độ hoạt động tự động Trọng lượng kg 100-140
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải Xử lý nước thải |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Hệ thống xử lý nước tinh khiết 1000L/H Capacity RO Reverse Osmosis Filtration System For Drinking Water
| output: | 1000l per hour |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển tự động |
| Điện áp: | 110V/220V/380V |

