Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp hoạt động tự động với chức năng đa chức năng
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Ứng dụng: | Máy xử lý nước bằng thép |
Kháng ăn mòn phun khí thải Nhà máy xử lý khí thải Tháp lọc đa chức năng
| Tên sản phẩm: | Tháp lọc sương axit |
|---|---|
| Từ khóa: | Tháp xử lý khí thải |
| Sử dụng: | Xử lý khí thải |
Thiết bị xử lý nước thải bay không khí nông hiệu quả Hệ thống xử lý nước thải
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 300 kg |
Thiết bị xử lý nước thải gia dụng tích hợp Bảo hành 1 năm Nhà máy xử lý nước thải thành phố
| Kiểu xử lý: | Tách màng + Xử lý sinh học |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ máy bơm |
Công nghệ khử muối 55-65% Tỷ lệ phục hồi Hệ thống khử muối cho các nhà máy xử lý nước công nghiệp
| Nguồn: | nước biển |
|---|---|
| ống thông: | Nhựa chống ăn mòn |
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
Máy xử lý nước lợ loại bỏ muối cao bằng thép không gỉ với hệ thống thẩm thấu ngược 60m3/giờ
| Technology: | Pretreatment + RO |
|---|---|
| Temperature: | 5-35℃ |
| Usage: | water treatment |
CE ISO Máy xử lý nước công nghiệp Thiết bị và nhà máy xử lý nước thải
| Loại: | xử lý nước thải trước |
|---|---|
| Sử dụng: | Thiết bị định lượng keo tụ |
| Chức năng: | Điều trị chất rắn lơ lửng trong nước thải |
Custom Size Slaughterhouse Wastewater Treatment Equipment
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Product Name: | Food Industry Wastewater Treatment Equipment |
| Core Components: | Motor, PLC |
Máy lọc nước quy mô nhỏ dùng trong ngành hóa chất
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, động cơ, động cơ |
| Bảo hành: | 1 năm |
6.0KW Hệ thống xử lý nước mô-đun cho khả năng mở rộng Hệ thống lọc nước tinh khiết được chứng nhận CE 2200KG
| Trọng lượng: | 2200kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 6.0KW |
| Tên sản phẩm: | máy nước tinh khiết |

