Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
5000L / giờ năng suất Nhà máy xử lý nước thải Hệ thống tái chế nước rửa xe với công suất 5KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| weight (kg): | 8000 |
Nhà máy khử muối nước biển tinh khiết 99.2% Tỷ lệ khử muối 10-300 M3/H AC220V 18A
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý nước thải MBR |
|---|---|
| Công suất: | 10-300 m³/giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-45 °C |
Thiết bị khử trùng nước lọc sinh học kiểm soát hoàn toàn tự động cho nhà máy thải nước
| Tên sản phẩm: | Thiết bị khử mùi sinh học |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc: | Thay đổi VOC |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316/FRP |
Hệ thống DAF STP Nhà máy xử lý nước thải máy móc thiết bị làm sạch nước 10-200T / H
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Công suất: | 10-200T/giờ |
110V/220V/380V Nhà máy xử lý nước thải cho nước thải đô thị
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC, Máy bơm, Động cơ |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
Nhà máy khử muối nước biển trong thùng với tỷ lệ khử muối 99% và TDS 500mg / L nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Trọng lượng: | 15000Kg |
| Sức mạnh: | 105KW |
450 kg thép không gỉ 304 Nhà máy khử muối nước biển Làm sạch nước biển thành nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000LPH |
| Trọng lượng (kg): | 450 kg |
Gói thiết bị xử lý nước thải công suất 10-300 M3/h cho Nhà máy XLNT/Hệ thống xử lý nước thải MBBR/MBR
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 5000 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động cơ, PLC |
Nhà máy xử lý nước thải sinh hoạt dạng container
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
|---|---|
| Loại xử lý: | Lọc, AO sinh học |
| Sức mạnh (W): | 3kw, 2kw |
Container Nhà máy xử lý nước thải nội thất / Hệ thống xử lý nước thải tùy chỉnh / đóng gói Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc, quá trình sinh hóa |
|---|---|
| Năng suất: | 30m³/d |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, máy bơm, thiết bị, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |

