Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Công nghệ tiên tiến Nhà máy xử lý nước thải Daf Phong trào không khí hòa tan 2,5t 5kw hình chữ nhật
| Trọng lượng: | 2.5T |
|---|---|
| Kích thước: | 3500*1000*1900mm |
| Sức mạnh: | 5Kw |
Gói nước thải Mbr hệ thống máy xử lý nước thải công nghiệp 1-300 L/h
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Máy xử lý nước Phong trào không khí hòa tan Phong trào không khí DAF Nhà máy xử lý nước thải
| Vật liệu: | Thép không gỉ hoặc thép cacbon |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5-12000KG |
| Kích thước: | hơn 1M*1M*2M |
Nhà máy xử lý nước thải thép cacbon với trọng lượng tùy chỉnh kg và chế độ hoạt động tự động
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp / đô thị / gia đình mới
| Material: | Carbon Steel/ Stainless Steel/ FRP |
|---|---|
| Productivity: | 0-5000L/H |
| Weight (KG): | 18700 kg |
Thiết bị làm sạch nước giếng muối 40T Nhà máy khử muối Công nghiệp Máy nước nước biển đảo chiều
| Trọng lượng: | 300-50000KG |
|---|---|
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
| Sức mạnh: | khác nhau như mỗi mô hình |
Nhà máy khử muối 2KW 220V để lọc nước muối và cung cấp nước uống an toàn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 345 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
250L / H Cây máy khử muối nước biển công nghiệp nhỏ RO Hệ thống thẩm thấu ngược cho nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 250L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 200kg |
Nhà máy xử lý nước thải di động là giải pháp hoàn hảo cho MBR / MBBR
| Chức năng: | Bod Cod thấp hơn |
|---|---|
| Tính năng: | gọn nhẹ |
| Ứng dụng: | Điều trị nước thải |
Nhà sản xuất MBR trực tiếp Hệ thống thiết bị xử lý nước thải MBBR tích hợp Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc, khử muối |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 5kw |

