Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Nhà sản xuất MBR trực tiếp Hệ thống thiết bị xử lý nước thải MBBR tích hợp Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc, khử muối |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 5kw |
Nhà máy tuyển nổi không khí Cavitation tiên tiến cho nước thải có dầu
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
DAF Nhà máy xử lý nước thải dầu, đơn vị pha trộn không khí hòa tan, nhà máy xử lý nước thải
| Kiểu xử lý: | Lọc, trao đổi ion |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Tàu áp lực, bơm, thiết bị, động cơ, động cơ, PLC |
3500 Kg MBR Nhà máy xử lý nước thải Gói nhà máy công nghiệp với các thành phần PLC cho nông trại và khách sạn
| Vật liệu: | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-9500kg |
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
Nhà máy tái chế nước thải tự động cho các giải pháp tái sử dụng nước bền vững
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
|---|---|
| Loại: | Báo chí bộ lọc tự động |
| Vật liệu: | SS304 |
Nhà máy xử lý nước thải dầu mỏ 50000L/h 1000 Kg
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Bánh răng, Động cơ, PLC |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp giết mổ 500L/h Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Bán nóng 250m3/ngày Thiết bị xử lý nước thải phân tán Môi trường Nhà máy sản xuất
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, quạt, kết tủa chìm |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR Bioreactor màng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Động cơ, Động cơ, PLC |
xử lý nước thải thông minh thùng chứa nước thải đóng gói Bio xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3KW, 5kW, 10KW |

