Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Hệ thống thẩm thấu ngược nước biển 500-2000L/giờ cho giải pháp lọc nước hiệu quả
| Tỷ lệ thu hồi: | 55-65% |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| Điều kiện: | Mới 100% |
Công nghiệp in và nhuộm màu Thiết bị xử lý nước thải 7500L/h 1500 Kg
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Xưởng in, Nhuộm in |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2022 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy ôxy quang UV xử lý xúc tác của ngành công nghiệp dầu khí khí thải khí 220v/380v
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |
Thanh lọc thép cacbon xử lý nước thải 220V/380V Cung cấp điện trong các nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
220V Hệ thống khử muối nước biển đảo chiều có thể tùy chỉnh
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Năng suất: | 50000 l/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 788 |
Bộ lọc tự làm sạch 15W Thiết bị lọc công nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải 20-1200m3/h
| Lưu lượng (bộ lọc đơn): | 20-1200m³/giờ |
|---|---|
| ĐỘ LỌC: | 50~800um |
| Áp suất định mức: | 1,0 ~ 1,6MPa |
50000L/H Thiết bị xử lý nước thải tích hợp cho nước thải sữa
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bơm |
Bộ lọc nước màng siêu lọc sợi rỗng cho hệ thống RO UF
| Kích thước lỗ chân lông danh nghĩa: | 0,02 micron |
|---|---|
| Diện tích màng có sẵn: | 84㎡ |
| Chất liệu sợi: | Polypropylen (PP) |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp thu hồi tài nguyên nước thải, loại bỏ Nitơ và Phốt pho
| Năng suất: | 7500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | MBR, MBBR, SBR, AAO, AO |
| Điện áp: | 380 V |
ODM Factory 20m3/d Năng lượng mặt trời Công nghiệp thiết bị xử lý nước thải hiệu quả cao máy tiêu hóa nước thải
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, Quạt, Quang điện, Tấm pin, Pin, Bộ lọc vi khuẩn |
|---|---|
| Năng suất: | 20 m³/ngày |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |

