Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp dưới lòng đất cho các nhà máy xử lý nước thải nông thôn
| Loại xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | BƠM |
Tuổi thọ dài Thiết bị xử lý nước thải đô thị
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 640m³/NGÀY |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, bơm, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |
Máy Ozone điều chỉnh 80g/h Quartz Tube Ozone Generator cho nước uống đóng chai
| Trọng lượng: | 11Kg |
|---|---|
| Kích thước: | 1040*180*180mm |
| Sức mạnh: | 560 |
Thiết bị xử lý nước thải nội thất đô thị hỗn hợp đa pha loại 1-100 m3/h
| Vật liệu: | Thép Cabon/ Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
| Sử dụng: | Tách chất lỏng rắn |
Công nghiệp Vocs Thiết bị xử lý khí thải UV Nhà máy oxy hóa UV / Khử trùng không khí khí UV
| Thanh lọc hiệu quả: | 990,9% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy lọc khí thải VOC công nghiệp/Nhà máy oxy hóa UV/Máy tiệt trùng không khí UV |
| lượng khí thải: | 1000-55000m³/giờ |
3.5KW Máy pha trộn không khí Nhà máy xử lý nước thải xử lý nước 5000L/h 1500 Kg
| Thành phần cốt lõi: | hộp số, bình áp suất, máy bơm, động cơ |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
Tháp hấp thụ khí hóa học Pp 3500mm Độ cao 200kg Để làm sạch khí thải
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy Sản xuất, Công trình xây dựng, Năng lượng & Khai khoáng |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Thanh lọc hiệu quả: | 99.99% |
Hệ thống thẩm thấu ngược nước biển chống ăn mòn bằng ống kết nối nhựa
| Sử dụng: | Hệ thống khử muối |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| Nguồn: | nước biển |
Ống kết nối nhựa chống ăn mòn Thiết bị khử muối nước biển 500-2000L/giờ Để làm sạch nước biển
| Sử dụng: | Hệ thống khử muối |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, màng RO |
Hệ thống màng RO Thiết bị khử muối nước biển mặn 50T/giờ 3500KG SUS304 / S316L
| Vật liệu: | SUS304 / S316L |
|---|---|
| Bộ lọc trọng lượng: | 3500kg |
| Kích thước: | 5*2*2,3m |

