Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ water purification plants ] trận đấu 281 các sản phẩm.
Hệ thống xử lý nước thải lớn cho nước thải thải trong các nhà máy thực phẩm / Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 1 năm |
Nhà máy Trung Quốc Tùy chỉnh Thiết bị Xử lý Nước thải Tích hợp
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 19100 kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
Thiết bị xử lý nước thải đóng gói hiệu suất cao cho quản lý nước thải Nhà máy xử lý nước thải đóng gói cho nhu cầu ngày càng tăng
| Năng suất: | 200L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 220 V, 380 V |
Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Thiết bị xử lý nước thải tích hợp
| Năng suất: | 5-50 m³/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
ODM Năng lượng mặt trời Công nghiệp Dầu xử lý nước thải Máy tiêu hóa nước thải Hiệu quả cao
| Quy mô (m3/ngày): | 20m³/ngày |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc bằng rây vi khuẩn AO+ |
| Điện áp (V): | Năng lượng mặt trời (nguồn điện chính 220V) |
Máy khử nước bùn thép không gỉ Máy ép vít máy ép Nhà máy xử lý nước thải Máy khử nước bùn hiệu quả
| Loại xử lý: | Làm mềm, thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Điện áp: | 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 1kw |
Thiết bị xử lý nước thải thực phẩm tích hợp 100L/h 1600KW
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Hệ thống xử lý nước thải công nghiệp thân thiện môi trường dạng container 15KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 12000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 7000 |
Máy ép bùn ép trực tiếp từ nhà sản xuất Thiết bị lọc ép cho Nhà máy xử lý nước thải
| Kiểu: | Xử lý chất thải thực phẩm |
|---|---|
| Sức mạnh (W): | 2,2 kW |
| Các thành phần cốt lõi: | Xương, động cơ, bánh răng, hộp số, động cơ, PLC, bình áp suất, bơm |
380V / 50Hz Thiết bị xử lý nước thải Máy tròn quay
| Vật liệu: | ván ép |
|---|---|
| Trọng lượng: | Phụ thuộc vào công suất |
| Kích thước: | Phụ thuộc vào công suất |

