Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
MBBR gói tích hợp lọc nước thải nội thất máy lọc ép lọc nước thải
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
Thiết bị xử lý nước thải đóng gói hiệu suất cao cho quản lý nước thải Nhà máy xử lý nước thải đóng gói cho nhu cầu ngày càng tăng
| Năng suất: | 200L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 220 V, 380 V |
Loại thùng chứa MBR Hệ thống máy xử lý nước thải nước thải
| Kiểu xử lý: | Điều trị giường sinh học |
|---|---|
| Năng suất: | 2000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
Dòng xử lý nước thải Khẩu rác Mái lưới điện Màn hình thanh mỏng cơ khí thô Ss 304 7.5kw
| Vật liệu: | SS 304 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 200 --- 2000 kg |
| Kích thước: | 1x1x2---10x4x2m |
Thiết bị khử trùng nước lọc sinh học kiểm soát hoàn toàn tự động cho nhà máy thải nước
| Tên sản phẩm: | Thiết bị khử mùi sinh học |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc: | Thay đổi VOC |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316/FRP |
Thiết bị nhà máy xử lý nước và nước thải hàng đầu Hệ thống xử lý nước thải DAF
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| sức mạnh(w): | 70 KW |
Nhà máy tuyển nổi không khí Cavitation tiên tiến cho nước thải có dầu
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
10hp 316 Cast Stainless Steel Blow Down Treatment Submersible Sewage Pump Chống axit và kiềm
| Ứng dụng: | Tòa nhà thương mại, Giải pháp nước thế giới đang phát triển, Năng lượng khu vực, Tiện ích công nghiệ |
|---|---|
| Áp lực: | Áp suất cao |
| Điện áp: | 380v |
Thiết bị khử mùi khí thải sinh học có hiệu quả xử lý cao
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp suất, Động cơ, PLC |
| Tên sản phẩm: | Thiết bị khử mùi sinh học |
Thiết bị xử lý nước thải di động 50m3/ngày cho cộng đồng
| Năng suất: | 12000L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, bơm, động cơ, động cơ, PLC |
| Bảo hành: | 1 năm |

