Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
500L/h-10000L/h lọc xử lý nước thải với trọng lượng tùy chỉnh và công suất cao
| Ứng dụng: | Máy xử lý nước bằng thép |
|---|---|
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tùy chỉnh cho các thiết bị ngoài trời
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp với hệ thống MBR thép carbon công suất 50m3-1000m3/ngày
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1-300 L/Giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
Chất thải sinh học chuyển thành khí chế biến tháp phun khí xử lý khí thải Thiết bị lọc
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý khí thải |
|---|---|
| Sử dụng: | Thiết bị xử lý khí thải sinh học |
| Loại: | Tháp phun |
Textile Dyeing Printing Wastewater Treatment Tquipment
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Product Name: | Food Industry Wastewater Treatment Equipment |
| Core Components: | Motor, PLC |
Thép không gỉ bùn hệ thống xử lý khô nước đặc trọng lực 3500-9500kg IP55 F
| Trọng lượng: | 3500-9500kg |
|---|---|
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
| Sức mạnh: | khác nhau như mỗi mô hình |
3500 Kg MBR Nhà máy xử lý nước thải Gói nhà máy công nghiệp với các thành phần PLC cho nông trại và khách sạn
| Vật liệu: | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-9500kg |
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
Máy lọc khí thải khí thải khí thải từ quá trình sản xuất công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý khí thải |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc khí thải |
| Chức năng: | Xử lý khí công nghiệp |
Hệ thống hấp thụ carbon hoạt động chuyên nghiệp xử lý khí thải thép carbon PP
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Công trì |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |
Hệ thống màng RO Thiết bị khử muối nước biển mặn 50T/giờ 3500KG SUS304 / S316L
| Vật liệu: | SUS304 / S316L |
|---|---|
| Bộ lọc trọng lượng: | 3500kg |
| Kích thước: | 5*2*2,3m |

