Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
UV Light Oxy Photooxygen Catalytic Exhaust Gas Purifier Thiết bị cho công nghiệp
| Chức năng: | Môi trường CHUYÊN NGHIỆP |
|---|---|
| Hoạt động: | Tự động |
| Loại: | Thiết bị quang phân UV |
1.6kw Hệ thống đơn vị xử lý nước thải Máy DAF Thiết bị pha trộn khí hòa tan
| Sức mạnh: | 1.6kw |
|---|---|
| Chức năng: | xử lý nước thải |
| Ứng dụng: | khử nước bùn |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp di động dạng mô-đun triển khai nhanh cho trang trại/khu thắng cảnh/công trường xây dựng
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380 V |
Phân tách màng nước muối Thiết bị lọc nước công nghiệp RO Hệ thống siêu lọc
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 900 |
| Kích thước: | phụ thuộc vào năng lực |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tích hợp cho nước thải nội thất đô thị và nông thôn
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp lực |
6m2 Hệ thống mô-đun xử lý nước
| Trọng lượng: | 17kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600*40*760mm |
| Nước sản xuất: | Mờ <0,3 NTU SS=0 SDI<4 |
Hệ thống xử lý nước thải
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, máy bơm, động cơ, động cơ, PLC |
| Năng suất: | 500L/giờ |
Thiết bị MBR Tích hợp Di động cho Nhà máy Xử lý Nước thải
| Năng suất: | 50000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (KG): | 2500 kg |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Hỗ trợ trực tuyến |
Máy làm sạch lưới răng thép không gỉ chuyên nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động cơ, Quạt |
Bộ lọc tự làm sạch 15W Thiết bị lọc công nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải 20-1200m3/h
| Lưu lượng (bộ lọc đơn): | 20-1200m³/giờ |
|---|---|
| ĐỘ LỌC: | 50~800um |
| Áp suất định mức: | 1,0 ~ 1,6MPa |

