Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
1.2KW Công nghiệp lọc nước biển Ro Nhà máy xử lý nước Thiết bị nước khoáng sử dụng Máy phát ozone
| Kích thước: | 125*40*158CM |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1,2kw |
| điện áp hoạt động: | AC220V/50HZ |
Công nghệ mới nhất ZLD Khử hơi Công nghiệp Thiết bị nhà máy xử lý nước thải 380V 50Hz 3phase Stainless Steel 304
| Tên sản phẩm: | nước thải công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Loại bỏ các tài liệu có hại |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Thiết bị khử nước bùn bền loại vít làm bằng thép không gỉ cho ngành công nghiệp thực phẩm
| Loại xử lý: | hàn và gia công |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| Quyền lực: | 1,2kw |
Máy khử nước bùn thép không gỉ Máy ép vít máy ép Nhà máy xử lý nước thải Máy khử nước bùn hiệu quả
| Loại xử lý: | Làm mềm, thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Điện áp: | 220v |
| Sức mạnh (W): | 800W, 1kw |
330 Kg Phương tiện tinh khiết xử lý nước qua thẩm thấu ngược UPVC Pipe 98% Tỷ lệ khử muối
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 330kg |
| Ứng dụng: | Khử trùng nước |
Nước ngầm Hệ thống xử lý nước giếng muối Thiết bị lọc nước 2000LPH xử lý nước uống 3.75KW
| Sức mạnh: | 3,75kw |
|---|---|
| Giá bán: | OEM price |
| phần tùy chọn: | Máy tạo tia cực tím/ôzôn |
Hộp hấp thụ cacbon hoạt động xử lý khí thải công nghiệp với 200kg cacbon hoạt động 10000m3/h
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, hộp số, động cơ |
Thiết bị làm sạch nước giếng muối Nhà máy khử muối cho nước biển công nghiệp Tiến hóa ngược Nước tinh khiết
| Năng suất: | 40000L/giờ |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | Vỏ gỗ hoặc bao bì khỏa thân |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp đa chức năng
| Tên sản phẩm: | Phương tiện lọc MBR |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Chức năng: | đa chức năng |
110V/220V/380V Nhà máy xử lý nước thải cho nước thải đô thị
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC, Máy bơm, Động cơ |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |

